Price: 282.200₫
Original Price: 297.000₫
| Color | White |
| Benefits | Unscented |
| Texture | Balm |
| Type | Lip Balms |
| Đường kính | 10 cm |
| Chiều cao | 10 cm |
| Chiều dài | 9.3 cm |
| Kích thước gói | 10 cm |
| Trọng lượng tịnh | 82 g |
| Chiều rộng | 5.5 cm |
| Dung tích ròng | 24 ml |
| SKU | sb251024116184347078 |
Brand Name: Mario Badescu
Quality: 4928959 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm